Switch quang 8 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP Hasivo F1200-8GX-2GC

Switch quang 8 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP Hasivo F1200-8GX-2GC là thiết bị chuyển mạch Quang Ethernet hỗ trợ Plug and Play, cung cấp 8 cổng quang SC 1000Mbps và 2 giao diện Uplink Gigabit RJ45 1000Mbps + 1 SFP 1000BaseX. Switch quang 8 Port Gigabit 1000Mbps/1000BaseX Hasivo F1200-8GX-2GC có thể phát/nhận đồng thời 8 tín hiệu quang tốc độ 1000Mbps từ nhiều bộ Media Converter/Switch quang qua cáp sợi quang với khoảng cách 20km. Fiber Switch 8 Port SC Gigabit F1200-8GX-2GC chuyển tín hiệu điện Ethernet tập trung Gigabit qua giao diện RJ45/SFP vào trung tâm dữ liệu/server/cloud, hoặc có thể đóng vai trò như một Switch chuyển tiếp tín hiệu quang qua các 8 giao diện SC + SFP + EJ45 Gigabit để tăng khoảng cách kết nối.

So với Switch thông thường, Switch quang 8 cổng SC 1000BaseX Hasivo F1200-8GX-2GC được sử dụng như phương tiện truyền dẫn cho khoảng cách xa do những lợi thế của truyền dẫn cáp quang là tốc độ nhanh, không bị suy giảm tín hiệu và khả năng chống nhiễu. Switch 8 Port SC Gigabit F1200-8GX-2GC là giải pháp tiết kiệm được nhiều chi phí đầu tư và không gian lắp đặt cho các ứng dụng giám sát Camera an ninh, VoIP, Ethernet tốc độ cao cho các mạng trục và ứng dụng truyền dẫn Gigabit.

Tính năng chính Switch quang 8 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP Hasivo F1200-8GX-2GC:

  • 8 cổng quang Gigabit 1000Mbps, đầu nối Connector quang chuẩn SC, khoảng cách 20KM.
  • 2 cổng uplink RJ45 Gigabit 1000Mbps + 1 SFP1000BaseX.
  • Lựa chọn phiên bản 1 sợi quang (WDM 1310nm/1550nm) hoặc 2 sợi quang (Dual Core 1310nm hoặc 1550nm).
  • Hỗ trợ Plug and Play (Unmanaged Fiber Switch)
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC.
Danh mục: