Switch quang 8 cổng SFP + 8 RJ45 Gigabit Hasivo SW08S08G

Switch quang 8 cổng SFP + 8 RJ45 Gigabit Hasivo SW08S08G là thiết bị chuyển mạch quang Gigabit Ethernet hỗ trợ Plug and Play, cung cấp 8 khe cắm SFP 1000Mbps và 8 giao diện Uplink Gigabit RJ45 1000Mbps. Các khe cắm SFP có thể tương thích dễ dàng với các tùy chọn SFP 1 sợi quang (WDM 1310nm/1550nm) hoặc SFP 2 sợi quang (Dual Core 1310nm hoặc 1550nm), có thể phát/nhận đồng thời 8 tín hiệu quang tốc độ 1000Mbps từ nhiều bộ Media Converter/Switch quang qua cáp sợi quang với khoảng cách 20km.

Switch quang SFP Hasivo SW08S08G dùng như một Fiber Switch SFP tập trung, nhận tín hiệu quang từ nhiều Converter quang, Switch quang khác nhau, sau đó chuyển thành tín hiệu điện Ethernet Gigabit để truyền vào trung tâm dữ liệu/server/cloud qua giao diện RJ45. Switch quang SFP SW08S08G cũng có thể dùng như một bộ chuyển tín hiệu quang điện như 1 node, để tăng khoảng cách kết nối và gom tín hiệu quang/điện. Hasivo SW08S08G là giải pháp tiết kiệm được nhiều chi phí đầu tư và không gian lắp đặt cho các ứng dụng giám sát Camera an ninh, VoIP, Ethernet do tính đa năng.

Tính năng chính Switch quang 8 cổng SFP + 8 RJ45 Gigabit Hasivo SW08S08G:

  • 8 khe cắm SFP quang Gigabit 1000Mbps, khoảng cách/bước sóng tùy thuộc vào SFP.
  • 8 cổng uplink RJ45 Gigabit 1000Mbps .
  • Hỗ trợ các phiên bản SFP: 1 sợi quang (WDM 1310nm/1550nm) hoặc 2 sợi quang (Dual Core 1310nm hoặc 1550nm).
  • Hỗ trợ Plug and Play (Unmanaged Fiber Switch)
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC.
Danh mục: