Module quang XFP 10G Optone

Liên hệ báo giá

Module quang XFP 10G Optone hỗ trợ các bước sóng MM (đa mốt) 850nm, 1300nm và SM (đơn mốt) 1310nm, 1550nm khi dùng với 2 sợi quang, hoặc WDM ghép bước sóng 1310nm/1550nm truyền trên 1 cáp sợi quang. Module XFP 10 Gigabit được thiết kế để được sử dụng trên thiết bị mạng có sẵn khe cắm chờ chuẩn XFP, như thiết bị chuyển mạch Switch, bộ định tuyến Router, máy chủ Server, card giao diện mạng (NIC), v.v.

  • Thiết kế nhỏ gọn, chuẩn XFP
  • Giao diện kết nối quang LC
  • Hỗ trợ tốc độ 10Gbps
  • Hỗ trợ cắm nóng, thay thế nóng.
  • Hỗ trợ Plug and Play
Danh mục: