Module quang SFP Finisar 1GbE 10km 1310nm

Module quang SFP Finisar 1GbE 10km 1310nm, dùng với 2 cáp sợi quang để truyền dữ liệu. Module SFP Gigabit Finisar được thiết kế để được sử dụng trên thiết bị mạng có sẵn khe cắm chờ SFP, như thiết bị chuyển mạch Switch, bộ định tuyến Router, máy chủ Server, card giao diện mạng (NIC), v.v.

Với mức tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ cao, bộ thu phát quang Finisar SFP 1G có thể thay thế nóng này rất lý tưởng cho mạng doanh nghiệp cho các ứng dụng LAN và các nơi kết nối mạng khác sử dụng kết nối cáp quang. Module SFP quang Finisar được sử dụng với các thiết bị mạng sử dụng giao diện quang cho mỗi tuyến truyền dẫn tốc độ từ 1000Mbps.

Tính năng chính Module quang SFP Finisar 1GbE 10km 1310nm:

  • Thiết kế nhỏ gọn, chuẩn SFP
  • Giao diện kết nối quang LC
  • Hỗ trợ tốc độ 1000BaseX (1000Mbps)
  • Bước sóng Single Mode 1310nm
  • Hỗ trợ cắm nóng, thay thế nóng.
  • Hỗ trợ Plug and Play