Chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Gigabit Planet GT-806A15/GT806B15

Chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Gigabit Planet GT-806A15/GT806B15 được tích hợp sẵn bộ thu phát quang Single-Mode, công nghệ WDM, giúp người dùng tiết kiệm sợi cáp quang khi kết nối với khoảng cách lên tới 15km. Bộ chuyển đổi quang điện Planet GT-806A15/GT806B15 thường được sử dụng 1 cặp A-B (Converter quang AB), hỗ trợ Plug and Play, dễ sử dụng cho giải pháp chuyển đổi giao diện điện 10/100/1000Mbps và giao diện quang 1000-base SX/LX.

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000BaseT và 100/1000BaseX
  • Tích hợp sẵn bộ thu phát quang WDM Single-mode 1310nm/1550nm, khoảng cách 15km.
  • Công tắc DIP lựa chọn tốc độ SFP 100BASE-FX /hoặc SFP 1000BASE-X.
  • Có thể gắn khung PLANET Media Converter Chassis, model (MC-700, MC-1500 và MC-1500R / MC-1500R48).
  • Nguồn điện: 5VDC, 2A (max)