Switch 4 Port PoE 10/100Mbps HASIVO S600P-4F-1FX, 65W, 20km

Switch 4 Port PoE 10/100Mbps HASIVO S600P-4F-1FX là bộ chuyển mạch Ethernet cung cấp 4 cổng RJ45 10/100Mbps 802.3af/at PoE 30W/port, tổng công suất 65W & tích hợp sẵn 1 giao diện quang SC 100BASE-X sử dụng trực tiếp với sợi cáp quang mà không cần dùng tới module SFP. Switch quang PoE HASIVO S600P-4F-1FX cũng có thể dùng như 1 bộ converter quang 4 PoE cung cấp các tùy chọn 1 sợi WDM 1310nm/1550nm hoặc 2 sợi quang SM1310nm, với khoảng cách truyền tải dữ liệu lên tới 20km. Switch 4 cổng PoE S600P-4F-1FX hỗ trợ cả hoạt động bán song công và song công, tốc độ 10/100Mbps cáp xoắn đôi (STP) cấp nguồn cho các thiết bị PDs chuyển sang tín hiệu cáp quang 100BASE-X và ngược lại.

Bộ chia mạng 4 cổng PoE HASIVO S600P-4F-1FX sử dụng các đầu quang SC và giao diện điện Ethernet RJ45 10/100 BASE-T PoE 30W/port, tự động nhận cáp MDI/MDX, hỗ trợ Plug and Play.

Tính năng chính Switch 4 Port PoE 10/100Mbps HASIVO S600P-4F-1FX:

  • 4 cổng RJ45 10/100Mbps, tự động nhận cáp MDI/MDX. Hỗ trợ PoE+ IEEE802.3af/at 30W/port, tổng công suất 65W.
  • Tích hợp sẵn bộ thu/phát quang, đầu nối SC, khoảng cách kết nối qua cáp sợi quang tối đa 20km.
  • Tùy chọn phiên bản 1 sợi quang công nghệ ghép bước sóng WDM 1310nm/1550nm, hoặc 2 sợi quang bước sóng SM1310nm.
  • Hỗ trợ VLAN và chế độ mở rộng 250m.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại, có chống sốc điện.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC
Danh mục: