Switch PoE 8 Port Gigabit+2Fiber HASIVO S1100P-8G-2GX, 120W, 20km

Switch PoE 8 Port Gigabit+2Fiber HASIVO S1100P-8G-2GX là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet cung cấp 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps 802.3af/at PoE 30W/port, tổng công suất 120W & tích hợp sẵn 2 giao diện quang SC 1000BASE-X sử dụng trực tiếp với sợi cáp quang mà không cần dùng tới module SFP. Switch quang 8 Port PoE Gigabit S1100P-8G-1GX cung cấp các tùy chọn 1 sợi WDM 1310nm/1550nm hoặc 2 sợi quang SM1310nm, với khoảng cách truyền tải dữ liệu lên tới 20km. Switch quang 8 cổng PoE S1100P-8G-1GX hỗ trợ cả hoạt động bán song công và song công, tốc độ 10/100/1000Mbps cáp xoắn đôi (STP) cấp nguồn cho các thiết bị PDs chuyển sang tín hiệu cáp quang 1000BASE-X và ngược lại giúp mở rộng mạng LAN-QUANG cho khoảng cách xa qua cáp sợi quang tốc độ cao.

Switch quang PoE 8 cổng HASIVO S1100P-8G-1GX sử dụng các đầu quang SC và giao diện điện Ethernet RJ45 10/100/1000BaseT PoE 30W/port, tự động nhận cáp MDI/MDX, hỗ trợ Plug and Play.

Tính năng chính Switch PoE 8 Port Gigabit+2Fiber HASIVO S1100P-8G-2GX:

  • 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, tự động nhận cáp MDI/MDX. PoE IEEE802.3af/at 30W/port, tổng công suất 120W
  • 2 giao diện quang, tích hợp sẵn bộ thu/phát quang SC, dùng trực tiếp với đầu nối quang chuẩn SC.
  • Tùy chọn 1 sợi WDM 1310nm/1550nm hoặc 2 sợi quang SM1310nm. Khoảng cách kết nối qua cáp sợi quang tối đa 20km.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại, có chống sốc điện.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC