Switch 4 Port Gigabit HASIVO S600-4G-2GX, 20km, 4RJ45+2Fiber

Switch 4 Port Gigabit HASIVO S600-4G-2GX là bộ chia mạng Gigabit Ethernet cung cấp 4 cổng RJ45 10 / 100 / 1000Mbps và 2 giao diện SC quang 1000BaseX, cung cấp khả năng kết nối cáp quang Gigabit cho các ứng dụng khác nhau cần truyền dữ liệu khoảng cách xa. Switch quang điện 4 cổng Gigabit HASIVO S600-4G-2GX dễ dàng được triển khai trên bàn hoặc trong tủ để làm cho việc bố trí mạng thuận tiện để triển khai hệ thống mạng Gigabit Ethernet.

Các thiết bị hoạt động trên nền tảng IP như Camera IP, điện thoại IP, tổng đài IP ngày càng phổ biến và cần truyền dữ liệu đi xa với tốc độ cao, Ethernet Switch HASIVO S600-4G-2GX sẽ là giải pháp cho nhu cầu đó. Switch 4 cổng Gigabit HASIVO S600-4G-2GX Gigabit Ethernet Fiber Switch được thiết kế đặc biệt trong một vỏ kim loại nhỏ gọn để dễ dàng triển khai mạng Gigabit cho gia đình, SOHO hoặc doanh nghiệp.

Tất cả các giao diện RJ45 của Switch HASIVO S600-4G-2GX hỗ trợ tự động nhận tốc độ và tối ưu 10 / 100 / 1000Mbps và hỗ trợ tiêu chuẩn tự động MDI / MDI-X có thể phát hiện loại kết nối với bất kỳ thiết bị Ethernet nào mà không yêu cầu cáp nối thẳng hoặc cáp chéo đặc biệt.

Tính năng chính Switch 4 Port Gigabit HASIVO S600-4G-2GX :

  • 4 cổng RJ45 10 / 100 / 1000Mbps, tự động nhận cáp MDI/MDX.
  • Tích hợp sẵn bộ 2 giao diện thu/phát quang, đầu nối SC.
  • Tùy chọn sử dụng 1 sợi quang WDM 1310nm/1550nm, hoặc 2 sợi quang SM 1310nm
  • Khoảng cách kết nối qua cáp sợi quang tối đa 20km.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại, có chống sốc điện.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC
Danh mục: