Module quang SFP 155M BTON

Module quang SFP 155M BTON hỗ trợ tốc độ tới 155Mbps cho các bước sóng MM (đa mốt) hoặc SM (đơn mốt). Module quang SFP 155M được sử dụng rộng rãi cho các ứng dụng mạng Viễn thông, CNTT và tương thích hoàn toàn với các thiết bị mạng thiết bị chuyển mạch (switches), thiết bị định tuyến (routers), thiết bị truyền dẫn SDH/PDH (Multiplexer), thiết máy đo (testers),…

Với mức tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ cao, bộ thu phát SFP 100Mbps này có thể thay thế nóng (Hot Swap), rất lý tưởng cho các ứng dụng LAN mạng doanh nghiệp và các kết nối mạng truyền thông khác sử dụng kết nối cáp quang. SFP quang được sử dụng với các thiết bị mạng giao diện quang cho mỗi tuyến truyền dẫn tốc độ từ 100Mbps.

Module quang Singlemode SFP 100Mbps hỗ trợ kết nối các khoảng cách 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km, trong khi đó, module quang Multimode dùng cho các khoảng cách ngắn hơn, dưới 2km.

Tính năng chính Module quang SFP 155M BTON:

  • Thiết kế nhỏ gọn, Singlemode SFP hoặc Multimode SFP
  • Giao diện kết nối quang LC
  • Hỗ trợ tốc độ 100BaseX (155Mbps)
  • Hỗ trợ cắm nóng, thay thế nóng.
  • Hỗ trợ Plug and Play