Bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps BTON BT-950SM, 1 sợi/2 sợi

Bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps BTON BT-950SM được tích hợp sẵn bộ thu/phát quang giao diện SC 100BaseX và 1 cổng điện Ethernet RJ45 10/100Mbps. Converter quang 100Mbps BTON BT-950SM thường dùng trong các ứng dụng mở rộng mạng LAN, truyền tín hiệu Video từ các Camera IP ở khoảng cách xa với các phiên bản Singlemode bước sóng 25km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km.

Converter quang Singlemode BTON BT-950SM cung cấp 2 phiên bản, Converter quang 1 sợi với công nghệ ghép bước sóng WDM truyền đồng thời 2 bước sóng 1310nm/1550nm trên 1 cáp sợi quang (Converter quang A-B) và Converter quang 2 sợi, sử dụng bước sóng 1310nm hoặc 1550nm với 2 cổng Tx/Rx độc lập nhau.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi/2 sợi BTON BT-950SM là giải pháp kết nối giá rẻ cho các khoảng cách xa cho các ứng dụng băng thông lớn, mang lại trải nghiệm sử dụng mượt mà cho người dùng.

Các thông số chính bộ chuyển đổi quang điện 100Mbps BTON BT-950SM

  • Giao diện diện RJ45 10/100Mbps
  • Giao diện quang SC, Singlemode 1310nm/1550nm, khoảng cách kết nối 25km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km tùy theo phiên bản.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại.
  • Có thể sử dụng với Rack nguồn tập trung BTON 14 khe cắm.
  • Nguồn điện: 100~240VAC